വിവാഹമോചനത്തിന് വിസമ്മതിച്ച ഭാര്യയുടെ ബന്ധുക്കളെ യുവാവ് തീകൊളുത്തി കൊല്ലാൻ ശ്രമിച്ചു; രണ്ട് പേർ മരിച്ചു,

ബെംഗളൂരു: ഭാര്യ വിവാഹമോചനത്തിന് വിസമ്മതിച്ച സംഘർഷം മൂലം ഓട്ടോ ഡ്രൈവർ യാദ്ഗിർ ജില്ലയിൽ ബുധനാഴ്ച അവളുടെ പിതാവിനെയും സഹോദരനെയും രണ്ട് ബന്ധുക്കളെയും വീട്ടിൽ പൂട്ടിയിട്ട ശേഷം തീകൊളുത്തി കൊള്ളാൻ ശ്രമിച്ചതായി ബസവരാജ് കട്ടിമണി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. യുവതിയുടെ പിതാവും സഹോദരനും ഗുരുതരാവസ്ഥയിൽ തുടരുന്നതിനിടെ രണ്ട് ബന്ധുക്കൾ മരിച്ചു. സംഭവത്തിന് തൊട്ടുപിന്നാലെയാണ് പ്രതി ശരണപ്പയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

പ്രതിയുടെ ഭാര്യ ശരണപ്പ ഏരണ്ണയുടെ ബന്ധുക്കളായ 35 കാരനായ നാഗപ്പ ഹഗരഗുണ്ടയും 65 കാരനായ ശരണപ്പ സരൂരുമാണ് മരിച്ചതെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. 40 ശതമാനം പൊള്ളലേറ്റ ഭാര്യയുടെ അച്ഛനും സഹോദരനുമായ സിദ്രാമപ്പ മ്യൂറൽ (65), മുത്തപ്പ മുരൾ (40) എന്നിവർ റായ്ച്ചൂർ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കൽ സയൻസസിൽ (റിംസ്) ചികിത്സയിലാണ്.

വഴക്കിനെ തുടർന്ന് കഴിഞ്ഞ ഒരു വർഷമായി ഈരണ്ണയും ഭാര്യ ഹുലിഗെമ്മയും വേർപിരിഞാണ് കഴിയുന്നതെന്ന് പോലീസ് സൂപ്രണ്ട് സിബി വേദമൂർത്തി പറഞ്ഞു. റായ്ച്ചൂർ ജില്ലയിലെ ലിംഗാസ്ഗൂരിലുള്ള കല്യാണ കർണാടക റോഡ് ട്രാൻസ്പോർട്ട് കോർപ്പറേഷൻ ഡിപ്പോയിലെ മെക്കാനിക്കായ ഭാര്യയുമായി ഈരണ്ണ നിരന്തരം വഴക്കിട്ടിരുന്നു.

ഈറണ്ണ ആവശ്യപ്പെട്ട വിവാഹമോചനത്തിന് ഹുലിഗെമ്മ വിസമ്മതിച്ചതോടെയാണ് പ്രശ്‌നം കൈവിട്ടതെന്നാണ് പോലീസ് പറയുന്നത്. തുടർന്ന് അദ്ദേഹം അവളുടെ അച്ഛനെയും സഹോദരനെയും മറ്റ് രണ്ട് ബന്ധുക്കളെയും അവരുടെ നാരായൺപൂർ വീട്ടിലേക്ക് ഒരു ഒത്തുതീർപ്പിനായി ക്ഷണിച്ചു. ഇവർ എത്തിയപ്പോൾ പ്രതി പെട്രോൾ ഒഴിച്ച് തീകൊളുത്തുകയും വീടു പുറത്തുനിന്ന് പൂട്ടുകയും ചെയ്തുവെന്നും വേദമൂർത്തി വിശദീകരിച്ചു. ഈരണ്ണ നാരായൺപൂർ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പരാതി നൽകിയതായി എസ്പി പറഞ്ഞു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us