മോഡൽ സഹനയുടെ മരണം: പോലീസ് വീട്ടിൽ നിന്ന് തെളിവുകൾ ശേഖരിച്ചു

കോഴിക്കോട്: കോഴിക്കോട് സ്വദേശിയായ യുവ മോഡലും നടിയുമായ സഹനയുടെ മരണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള തെളിവുകൾ മെയ് 14 ശനിയാഴ്ച കേരള പോലീസ് ശേഖരിച്ചു. തെളിവെടുപ്പിനിടെ സഹനയുടെ ഭർത്താവ് സജ്ജാദിനെ വാടകവീട്ടിലെത്തിച്ച പോലീസ്, മെയ് 12-ന് സഹനയുടെ 21-ാം ജന്മദിനത്തിൽ മരണത്തിലേക്ക് നയിച്ച സംഭവങ്ങളുടെ ക്രമം വിവരിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

കാസർകോട് ചെറുവത്തൂർ സ്വദേശിനിയായ സഹന ഒന്നര വർഷം മുമ്പ് നിരവധി ജ്വല്ലറി പരസ്യങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുകയും സജ്ജാദിനെ വിവാഹം കഴിക്കുകയും ചെയ്തു. മുമ്പ് ഖത്തറിൽ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന സജ്ജാദ് ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്ക് മുമ്പാണ് സഹനയ്‌ക്കൊപ്പം കോഴിക്കോട് നഗരത്തിലെ പറമ്പിൽ ബസാറിലെ വാടക വീട്ടിൽ താമസം തുടങ്ങിയത്.

സഹന പ്രതികരിക്കുന്നില്ലെന്ന് പറഞ്ഞ് സജ്ജാദ് സഹായത്തിനായി നിലവിളിച്ചതായി ദമ്പതികൾ താമസിച്ചിരുന്ന വീടിന്റെ ഉടമ പറഞ്ഞു. വീട്ടുടമസ്ഥൻ ദമ്പതികളുടെ വീട്ടിലെത്തി അബോധാവസ്ഥയിൽ സജ്ജാദിന്റെ മടിയിൽ കിടക്കുന്ന സഹനയെ കണ്ടെത്തി, തുടർന്ന് പോലീസിനെ വിളിച്ചു. പോലീസ് എത്തി, അവരുടെ ജീപ്പിൽ കയറ്റി മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ എത്തിച്ചു, എത്തുമ്പോഴേക്കും മരിച്ചു.

അതിനിടെ, സഹനയുടെ കുടുംബം മരണത്തിൽ അവിശ്വാസം പ്രകടിപ്പിക്കുകയും അവൾ കൊല ചെയ്യപ്പെട്ടതാണെന്ന് ആരോപിച്ചു. “അവർ തന്നെ പീഡിപ്പിക്കുന്നുവെന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ എപ്പോഴും കരയുമായിരുന്നു. ഇയാൾ മദ്യപിച്ച് പ്രശ്‌നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. അവന്റെ മാതാപിതാക്കളും സഹോദരിയും അവളെ പീഡിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു, തുടർന്ന് അവരെ വാടക വീട്ടിലേക്ക് മാറാൻ ഞാൻ നിർദ്ദേശിച്ചു. അതിനു ശേഷവും അയാൾ തന്നോട് മോശമായി പെരുമാറുന്നുണ്ടെന്നും പണം വേണമെന്നും മകൾ എന്നോട് പറഞ്ഞു. ഞങ്ങൾ നൽകിയ 25 പവൻ സ്വർണം വിറ്റു. അവളുടെ ജന്മദിനത്തിൽ ഞങ്ങളെ കാണാൻ അവൾ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു, ”സഹനയെ അവളുടെ കുടുംബത്തെ കാണാനോ വീട്ടിലേക്ക് ക്ഷണിക്കാനോ സജ്ജാദ് അനുവദിച്ചില്ലെന്നും സഹാനയുടെ അമ്മ മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us