കർണാടകയിൽ സ്‌കൂളുകൾ അടുത്തയാഴ്ച്ച മുതൽ തുറക്കും

ബെംഗളൂരു : കാലതാമസമുണ്ടാകുമെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ തള്ളി പ്രൈമറി, സെക്കൻഡറി വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി ബി സി നാഗേഷ്, കർണാടകയിലെ സ്‌കൂളുകൾ ഷെഡ്യൂൾ പ്രകാരം മെയ് 16-ന് തുറക്കുമെന്ന് വ്യക്തമാക്കി. കലിക ചേതരികേ അല്ലെങ്കിൽ പഠന വീണ്ടെടുക്കൽ പദ്ധതി വർഷം മുഴുവനും നടപ്പാക്കാൻ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് ശ്രദ്ധാലുവാണെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

എന്നിരുന്നാലും, ദീർഘകാല പഠന വിടവ് നിരവധി വിദ്യാർത്ഥികളുടെ അക്കാദമിക് പ്രകടനത്തെ ബാധിച്ചതിനാൽ മെയ് മാസത്തിൽ സ്കൂളുകൾ വളരെ നേരത്തെ തുറക്കേണ്ടതായിരുന്നുവെന്ന് അംഗീകൃത അൺ എയ്ഡഡ് പ്രൈവറ്റ് സ്കൂൾ അസോസിയേഷൻ പറഞ്ഞു. വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് തയ്യാറാക്കിയ ഈ വർഷത്തെ അക്കാദമിക് കലണ്ടർ ഒരു ലേണിംഗ് റിക്കവറി പ്രോഗ്രാമിന്റെ കാഴ്ചപ്പാട് നിറവേറ്റുന്നില്ലെന്നും അസോസിയേഷൻ ആരോപിച്ചു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us