യഥാർത്ഥ ഹിന്ദുക്കൾ ബിജെപിയുടെ വർഗീയ രാഷ്ട്രീയത്തെ തള്ളിക്കളയും; സിദ്ധരാമയ്യ

ബെംഗളൂരു : മതപരിവർത്തന നിരോധന നിയമത്തിന് ഓർഡിനൻസ് ഇറക്കാനുള്ള ബിജെപി സർക്കാരിന്റെ തീരുമാനം ആർഎസ്എസിന്റെ രാഷ്ട്രീയ അജണ്ടയാണെന്ന് കർണാടക പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് സിദ്ധരാമയ്യ വെള്ളിയാഴ്ച പറഞ്ഞു.

മതസ്വാതന്ത്ര്യത്തിനുള്ള കർണാടക അവകാശ സംരക്ഷണ ഓർഡിനൻസ് പുറത്തിറക്കാനുള്ള മന്ത്രിസഭാ തീരുമാനത്തോട് പ്രതികരിക്കുകയായിരുന്നു കോൺഗ്രസ് നേതാവ്.

ഇതാണ് ആർഎസ്എസിന്റെ രാഷ്ട്രീയ അജണ്ട. യഥാർത്ഥ ഹിന്ദുക്കൾ സൗഹാർദവും സാർവത്രിക സാഹോദര്യവും പാലിക്കുന്നു, ബിജെപിയുടെ വർഗീയ രാഷ്ട്രീയത്തെ തള്ളിക്കളയുകയും ചെയ്യും. ബിജെപി അധികാരത്തിൽ വരുമ്പോഴെല്ലാം ന്യൂനപക്ഷങ്ങൾക്ക് നേരെയുള്ള നിരന്തരമായ ആക്രമണങ്ങളാണ് നാം കാണുന്നത്. കർണാടകയിലെ ജനങ്ങൾ ഈ സർക്കാരിനെ ഓർത്ത് ലജ്ജിക്കുന്നു,” സിദ്ധരാമയ്യ പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us