ജെഡിഎസ് ജലധാര സമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുത്തത്തത് ഒരു ലക്ഷത്തിലധികം പേർ

ബെംഗളൂരു: 2023 ലെ നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് മുന്നോടിയായി ജെഡിഎസ് വലിയ രീതിയിൽ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ആരവം മുഴക്കി, മുൻ പ്രധാനമന്ത്രി എച്ച്‌ഡി ദേവഗൗഡയുടെ രാഷ്ട്രീയത്തിൽ സജീവമായ കുടുംബാംഗങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള പാർട്ടിയുടെ അണികൾ ഒറ്റക്കെട്ടായി രംഗത്തിറങ്ങി കൂടാതെ വെള്ളിയാഴ്ച ബംഗളൂരു റൂറലിലെ നെലമംഗലയിൽ ‘ജനതാ ജലധാര’ പരിപാടിയുടെ ജെഡിഎസ് സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ സിഎം ഇബ്രാഹിം, മുൻഗാമി എച്ച്‌കെ കുമാരസ്വാമി, അനിത കുമാരസ്വാമി എന്നിവർ ഗൗഡയ്‌ക്കൊപ്പം വേദി പങ്കിട്ടു.

പ്രധാനമായും മൈസൂരു മേഖലയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ലക്ഷത്തിലധികം ജനക്കൂട്ടത്തെ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചു കൊണ്ട് ജനങ്ങളിൽ ജെഡിഎസിന് സ്വാധീനമുണ്ടെന്ന് മുതിർന്ന നേതാവ് എച്ച്‌ഡി കുമാരസ്വാമി പറഞ്ഞു,

അദ്ദേഹവും സഹോദരൻ എച്ച്‌ഡി രേവണ്ണയും, ധോത്തിയാണ് ധരിച്ചിരുന്നത്. അവരുടെ മക്കളായ നിഖിൽ കുമാരസ്വാമിയും പ്രജ്വല് രേവണ്ണയും ചേർന്ന് കുടുംബം ഒരുമിച്ചിരിക്കുന്നു എന്ന സന്ദേശം അയയ്‌ക്കുന്നതിനായി അവരുടെ ഭാവുകത്വം പ്രദർശിപ്പിച്ചു.

കുഞ്ചിറ്റിഗ വൊക്കലിഗ സമുദായ മത മേധാവി ശ്രീ നഞ്ചാവധൂത സ്വാമി തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിച്ചു. നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് മുന്നോടിയായി പ്രവർത്തകരെ സംഘടിപ്പിക്കുന്നതിനായി ജെഡിഎസ് ഏപ്രിൽ 16 നാണ് ‘ജനതാ ജലധാര’ പരിപാടി ആരംഭിച്ചത്

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us