രാത്രി ഗതാഗത നിരോധനം: കർണാടക-തമിഴ്നാട് അതിർത്തിയിൽ കർഷകർ ദേശീയപാത ഉപരോധിച്ചു

ബെംഗളൂരു : തമിഴ്‌നാട്ടിലെ സത്യമംഗലം കടുവാ സങ്കേതത്തിലൂടെ കടന്നുപോകുന്ന ഡിംബം ഘട്ട് ഭാഗത്തെ രാത്രി ഗതാഗത നിരോധനത്തിനെതിരെ കർഷകസംഘം വ്യാഴാഴ്ച ചാമരാജനഗർ താലൂക്കിലെ പുനജനൂർ ചെക്ക്‌പോസ്റ്റിനു സമീപം ദേശീയപാത ഉപരോധിച്ചു.

വന്യമൃഗങ്ങൾക്ക് ഭീഷണിയായതിനാൽ ഈ ഭാഗത്ത് രാത്രി ഗതാഗതം നിരോധിക്കാൻ മദ്രാസ് ഹൈക്കോടതി ഉത്തരവിട്ടു. രാത്രികാല നിരോധനത്തിനെതിരെ തമിഴ്‌നാട്ടിലും സമാനമായ പ്രതിഷേധങ്ങൾ നടന്നിരുന്നു. ചാമരാജനഗർ ജില്ലയോട് ചേർന്നുള്ള തമിഴ്‌നാട്ടിലെ തലവടിയിൽ ബന്ദ് ആചരിച്ചു.

ഡിംബം ഘട്ടിലെ രാത്രികാല ഗതാഗത നിരോധനം സർക്കാർ റദ്ദാക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് അയൽസംസ്ഥാനത്തെ കർഷകരും ലോറി ഡ്രൈവർമാരും ലോറി ഉടമകളും ബന്നാരിയിൽ മെഗാ പ്രതിഷേധം നടത്തി.

നിരോധനം ചാമരാജനഗർ ജില്ലയിലെ കർഷകരെ സാരമായി ബാധിക്കും. 15 ദിവസത്തിനകം തീരുമാനം പിൻവലിക്കണമെന്നും അല്ലാത്തപക്ഷം ശക്തമായ പ്രക്ഷോഭം സംഘടിപ്പിക്കുമെന്നും മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയിരിക്കുന്നത്.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Related posts

Click Here to Follow Us