സംസ്ഥാനത്തെ സജീവ കോവിഡ് കേസുകളുടെ എണ്ണം 2 ലക്ഷത്തിലേക്ക് അടുക്കുന്നു

COVID TESTING

ബെംഗളൂരു : സംസ്ഥാനത്ത് ഞായറാഴ്ച 34,047 പുതിയ കോവിഡ് -19 കേസുകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു, കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ പോസിറ്റീവ് നിരക്ക് 19.29 ശതമാനത്തിലെത്തി.

സംസ്ഥാനത്ത് ആകെ സജീവമായ കേസുകളുടെ എണ്ണം 1,97,982 ആണെന്ന് കർണാടക ആരോഗ്യ കുടുംബക്ഷേമ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ 5,902 പേർ രോഗമുക്തി നേടി. സംസ്ഥാനത്ത് ഇതുവരെ 479 ഒമൈക്രോൺ വേരിയന്റുകളാണ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ബെംഗളൂരു അർബനിൽ 21,071 പുതിയ കേസുകളും അഞ്ച് മരണങ്ങളും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു, മൈസൂരിൽ 1,892 പുതിയ കോവിഡ് -19 കേസുകളും തുംകുരുവിൽ 1,373 പുതിയ കേസുകളും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ദക്ഷിണ കന്നഡയിൽ രണ്ട് മരണങ്ങളും ഹാസൻ, കലബുർഗി, മാണ്ഡ്യ, രാമനഗര, മൈസൂരു, ചിക്കബെല്ലാപുര ജില്ലകളിൽ ഓരോ മരണവും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

 

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us