വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഭീഷണിയായി 55 വർഷം പഴക്കമുള്ള സർക്കാർ സ്കൂൾ കെട്ടിടം

ബെംഗളൂരു : 55 വർഷം പഴക്കമുള്ള പുത്തൂർ താലൂക്കിലെ ഭക്തകോടിയിലെ സർക്കാർ ഹയർ പ്രൈമറി സ്‌കൂൾ മി സ്‌കൂൾ അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങളുടെ കാര്യത്തിലും കടുത്ത പ്രതിസന്ധിയിൽ.

എല്ലാ ക്ലാസ് മുറികളും വിള്ളലുകളാലും ചിതലുകളാലും നിറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് . 2017ൽ സുവർണ ജൂബിലി ആഘോഷിച്ച സ്കൂൾ എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും നിലംപൊത്തുമെന്ന ഭീതിയിലാണ് കുട്ടികളും ജീവനക്കാരും.

വർഷങ്ങളായി പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ, ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത്, താലൂക്ക് പഞ്ചായത്ത്, തദ്ദേശ പ്രതിനിധികൾ എന്നിവർക്ക് സ്‌കൂൾ സന്ദർശിച്ചപ്പോൾ നിവേദനം നൽകിയിട്ടുണ്ടെന്ന് മുദ്‌നൂർ പഞ്ചായത്ത് അംഗം കമലേഷ് പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങളുടെ അപേക്ഷകൾ ആരും ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടില്ല. തകർന്ന കെട്ടിടം കാരണം കുട്ടികളുടെ ജീവൻ അപകടത്തിലാക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല, ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us