വാരാന്ത്യ കർഫ്യൂ: ചെക്ക്‌പോസ്റ്റുകൾ ഉയർന്നുവന്നത് മൂലം ബെംഗളൂരു തെരുവുകൾ ശൂന്യമായി.

POLICE CHECKING CURFEW

ബെംഗളൂരു: സംസ്ഥാനം രണ്ടാം വാരാന്ത്യ കർഫ്യൂവിലേക്ക് നീങ്ങിയതോടെ സംക്രാന്തി ആഘോഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം റോഡുകൾ വിജനമായി. വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി 9:30 ന് തന്നെ പോലീസ് ചെക്ക്‌പോസ്റ്റുകൾ സ്ഥാപിക്കുകയും പട്രോളിംഗ് നടത്തുകയും ചെയ്തു.

കഴിഞ്ഞ ആഴ്‌ചയ്‌ക്ക് സമാനമായി, ന്യായമായ കാരണങ്ങളില്ലാതെ പുറത്തിറങ്ങുന്നവർക്കെതിരെ പോലീസ് കർശന നടപടി സ്വീകരിച്ചു. വാഹനമോടിക്കുന്നവർ എന്തിനാണ് പുറത്തേക്ക് പോയത് എന്നതിന് കൃത്യമായ വിവരങ്ങൾ നൽകാത്തതിന് ബൈക്കുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള വാഹനങ്ങൾ പോലീസ് പിടിച്ചെടുത്തു.

ഓട്ടോറിക്ഷാ ഡ്രൈവർമാർ പോലും തങ്ങളുടെ യാത്രക്കാർക്ക് പുറത്തിറങ്ങാൻ നല്ല കാരണമുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ, കഴിഞ്ഞ വാരാന്ത്യത്തിൽ യഥാർത്ഥ കാരണങ്ങളില്ലാതെ യാത്രക്കാരെ കയറ്റിയതിന് ചില ഓട്ടോറിക്ഷകൾ പിടിച്ചെടുതിരുന്നു.

ബസുകൾ 10% കപ്പാസിറ്റിയിൽ ഓടുന്നത് തുടർന്നു, യാത്രക്കാരെ കയറാൻ അനുവദിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് യാത്രക്കാരുടെ ഐഡികളും മറ്റ് രേഖകളും പരിശോധിക്കാൻ കണ്ടക്ടർമാർ കൂടുതൽ മുൻകരുതലുകൾ എടുക്കുകയും ചെയ്തു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us