പ്രതിരോധ മേഖലയിലേക്ക് നോക്കാതിരിക്കാൻ വിഷൻ കട്ട് ഓഫ് ബാരിയറുകൾ സ്ഥാപിക്കും.

ബെംഗളൂരു: ബൈയപ്പനഹള്ളിയിലെ സർ എം വിശ്വേശ്വരയ്യ ടെർമിനലിന്റെ സമാരംഭം രാഷ്ട്രീയ കാരണങ്ങളാൽ തടസ്സപ്പെടുമ്പോഴും, അതിന് സമാന്തരമായി ഓടുന്ന ബൈയപ്പനഹള്ളി മെയിൻ റോഡിലെ റോഡ് ഓവർ ബ്രിഡ്ജിൽ (ROB) നിന്ന് ആർക്കും അതിന്റെ പരിസരത്തേക്ക് എത്തിനോക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് പ്രതിരോധ വകുപ്പ് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

ഈ ആവശ്യം പരിഗണിച്ച് പാലത്തിന്റെ ഇരുവശങ്ങളിലും വിഷൻ കട്ട് ഓഫ് ബാരിയറുകൾ സ്ഥാപിക്കാനുള്ള നീക്കത്തിലാണ് ബിബിഎംപി ഇപ്പോൾ. പ്രധാന റോഡിനെയും ടെർമിനലിനെയും കമ്മനഹള്ളിയെയും ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന ആർഒബിയുടെ 400 മീറ്റർ നീളത്തിലുള്ള നൂറുകണക്കിന് ഗ്രില്ലുകൾ ഇപ്പോൾ ഒന്നിൽ നിന്ന് രണ്ടടി വേർതിരിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ്.

പ്രതിരോധ വകുപ്പ് സുരക്ഷാ സ്ഥാപനമായതിനാൽ, സാധ്യമായ ഏതെങ്കിലും ലംഘനങ്ങളിൽ നിന്ന് അത് പൂർണ്ണമായും സുരക്ഷിതമാക്കണമെന്ന് ബിബിഎംപി ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും അതിനാൽ ഈ പാലത്തിൽ എല്ലാ ഗ്രില്ലുകളും സ്ഥാപിക്കുന്ന പ്രക്രിയയിലാണ് ഞങ്ങളെന്നും അതിനുശേഷം ഞങ്ങൾ അവയെ വീര്യം കുറഞ്ഞ സ്റ്റീൽ മെഷ് കൊണ്ട് മൂടുമെന്നും അങ്ങനെ ഈ പാലം ഉപയോഗിക്കുന്ന ആർക്കും പ്രതിരോധ വസ്‌തുവിലുള്ള ഒന്നും കാണാനാകില്ലന്നും ഇതിനായി മെഷ് ഉടൻ സ്ഥാപിക്കുമെന്നും ബിബിഎംപി ചീഫ് എഞ്ചിനീയർ റോഡ്‌സ് ആൻഡ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ ബി എസ് പ്രഹ്ലാദ് പറഞ്ഞു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us