കേരളത്തിലെ ക്വാറൻറീൻ വ്യവസ്ഥകൾ ലഘൂകരിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കർണാടക യു.ഡി.എഫ്.

ബെംഗളൂരു :ആസന്നമായ കേരള ത്രിതല പഞ്ചായത്ത് തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ അന്യസംസ്ഥാനങ്ങളിൽ താമസിക്കുന്ന മലയാളികൾക്ക് കേരളത്തിൽ  വോട്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി ക്വാറൻറീൻ  നിയമങ്ങൾ ലഘൂകരിക്കണം  എന്ന്  കർണാടക  യുഡിഎഫ് യോഗം ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ചെയർമാൻ ശ്രീ എം കെ നൗഷാദിനെ അധ്യക്ഷതയിൽ ചേർന്ന യോഗത്തിൽ ഡിസിസി സെക്രട്ടറിമാരായ അഡ്വ പ്രമോദ്,ശ്രീ  ജയ്സൺ ലൂക്കോസ്, ശ്രീ അലക്സ് ജോസഫ്,  ശ്രീ ഷംസുദ്ദീൻ കൂടാളി,ശ്രീ നാസർ നീലസാന്ദ്ര,ശ്രീ സഞ്ജയ്‌ അലക്സ്‌, ശ്രീ മെറ്റി ഗ്രേസ്, ശ്രീ അടൂർ രാധാകൃഷ്ണൻ,ശ്രീ ജേക്കബ് ജോൺ, ശ്രീ  ബോബി എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

വായിക്കുക:  കണ്ണൂർ സ്വദേശി വാഹനാപകടത്തിൽ മരിച്ചു.

രാജ്യമെങ്ങും പിൻവലിച്ച ക്വാറൻ്റീൻ നിയമങ്ങൾ കേരളത്തിൽ മാത്രം നടപ്പിലാക്കുന്നത് മറുനാടൻമലയാളികൾക്ക് വളരെയേറെ വിഷമങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നുവെന്നും, അതിനാൽ ഈ വിഷയത്തിൽ അനുഭാവ പൂർണമായ നടപടി ഉണ്ടാകണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടു മുഖ്യമന്ത്രിക്ക് നിവേദനം നൽകാനും യോഗം തീരുമാനിച്ചു, രാജ്യവ്യാപകമായി നടക്കുന്ന കർഷക പ്രതിഷേധങ്ങളിൽ നിഷേധാത്മക സമീപനം കൈക്കൊള്ളുന്ന കേന്ദ്രസർക്കാരിന്റെ രീതിയെ യോഗം വിമർശിച്ചു,.

വായിക്കുക:  ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് തെരഞ്ഞെടുപ്പ്;കോൺഗ്രസിനേക്കാൾ ഇരട്ടിയോളം സീറ്റ് നേടി ബി.ജെ.പി.മുന്നിൽ.

തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഏകോപിപ്പിക്കാൻ ഞായറാഴ്ച വൈകുന്നേരം എട്ടുമണിക്ക് ശിഹാബ് തങ്ങൾ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വച്ച് വിപുലമായ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കൺവെൻഷൻ നടത്തുവാൻ തീരുമാനിച്ചു.

Related posts