ഇന്നർ റിംഗ് റോഡിൽ തിരക്ക് കുറക്കാൻ മെട്രോ ?

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ വാട്സ് ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാൻ 8880173737 എന്ന വാട്സ് ആപ്പ്നമ്പറിലേക്ക്"Hi"അയക്കുക.

ബെംഗളൂരു: മേൽപാല ഇടനാഴിക്കു പകരം ബെംഗളുരു ഇന്നർറിങ് റോഡിലൂടെ 34 കിലോമീറ്റർ ഭൂഗർഭ മെട്രോ പാത നിർമിച്ചാൽ ഭാവിയിൽ ഉണ്ടായേക്കാവുന്ന ഗതാഗതക്കുരുക്കിനു വലിയ പരിഹാരമാകുമെന്നു ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് സയൻസി(ഐഐഎ
സി)ലെ ഗവേഷകർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു.

2030 ആകുമ്പോഴേക്കും നഗര ഗതാഗതത്തിൽ ഉണ്ടാകേണ്ട മാറ്റം സംബന്ധിച്ച് മെട്രോ റെയിൽ കോർപറേഷനും (ബിഎംആർസി) നഗര ഗതാഗത ഡയറക്ടറേറ്റും (ഡൽട്) ചേർന്നു മാസങ്ങൾക്കു മുൻപു തയാറാക്കിയ സമഗ്ര ഗതാഗത പ്ലാനി (സിഎംപി)ലും ഇതേക്കുറിച്ചു പരാമർശമുണ്ട്.

യശ്വന്ത്പുര, മേക്കറി സർക്കിൾ, കന്റോൺമെന്റ്, ഇന്ദിരാനഗർ, ഡൊംളൂർ, കോറമംഗല ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം, അശോക പില്ലർ, ബിഎംസി കോളജ്, മഹാലക്ഷ്മി ലേഔട്ട് എന്നിവയെ ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന പാതയ്ക്ക് കുറഞ്ഞതു10000 കോടി രൂപയാണ് നിർമാണചെലവ് കണക്കാക്കുന്നത്.

മെട്രോ പാതയുടെ കാര്യത്തിൽ സം
സ്ഥാന സർക്കാരാണ് അന്തിമ തീരുമാനം എടുക്കേണ്ടത്.

താങ്കളുടെ സ്ഥാപനം /സേവനം/ബ്രാൻ്റ് എന്നിവ കൂടുതൽ ബെംഗളൂരു മലയാളികളിൽ എത്തിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ... കുറഞ്ഞ മുതൽ മുടക്കിൽ കൂടുതൽ റീച്ച്... നഗരത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേർ വായിക്കുന്ന മലയാളം ന്യൂസ് പോർട്ടലിൽ പരസ്യം നൽകാൻ ബന്ധപ്പെടുക ..+91 8296704560
Loading...

Related posts

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: