ചായ കാപ്പി വില വർധനയ്ക്ക് ഒരുങ്ങി ഹോട്ടൽ ഉടമകൾ

ബെംഗളൂരു: കർണാടകം മിൽക്ക് ഫെഡറേഷൻ കെ.എം.എഫ്. നന്ദിനി പാൽവില 2 രൂപ കൂടിയതോടെ സിയാ കാപ്പി വില ഉയർത്താൻ ഹോട്ടൽ ഉടമകൾ. സ്വകാര്യ ടിആറികളുടെ പാലിന് നേരത്തെ താനേ3 – 5 രൂപ വരെ കൂടിയിരുന്നു.

നന്ദിനി പാലിനും വിലയേറിയതോടെ ചായ കാപ്പി വില ഉയർത്താതെ പിടിച്ച നിൽക്കാനാവില്ലന്ന് ഹോട്ടൽ ഉടമകൾ പറയുന്നു. ബദ്ധം മിൽക്ക്, മിൽക്ക് ഷൈകുകൾ , ഐസ്ക്രീം, വിഭവങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്കും വില ഉയരും.

പാലിന് തൊട്ടുപിന്നിൽ വില്പനയുള്ള തൈരിന് വില കൂടിയതോടെ കെർഡ് റൈസ്, ലിസ്സി, ഉൾപ്പടെയുള്ളവയ്ക്കും വില വർധിക്കും. നേരെത്തെ തൈരിന് ജി എസ് ടി ഏർപ്പെടുത്തിയതോടെ തൈരുവിഭാവങ്ങൾക്ക് 3 . 5 രൂപവരെയാണ് ഹോട്ടലുകൾ കൂട്ടിയത്.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Related posts

Click Here to Follow Us