റിഷബ് ഷെട്ടിയുടെ കാന്താര ഇന്ന് മുതൽ ഒ ടി ടി -യിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യും

ബെംഗളൂരു: ഓവർ-ദി-ടോപ്പ് (OTT) പ്ലാറ്റ്‌ഫോമായ ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ നവംബർ 24 മുതൽ ഹിറ്റ് കന്നഡ ചിത്രം കാന്താര പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യുമെന്ന് നവംബർ 23 ബുധനാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

ഹോംബാലെ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ വിജയ് കിരഗന്ദൂർ ആണ് ഈ ആക്ഷൻ-അഡ്വഞ്ചർ നിർമ്മിച്ചത്. സപ്തമി ഗൗഡ, കിഷോർ കുമാർ ജി, അച്യുത് കുമാർ എന്നിവർക്കൊപ്പം പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്ന റിഷബ് ഷെട്ടിയാണ് ആക്ഷൻ-അഡ്വഞ്ചറിന്റെ രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ചിത്രം ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ വൻ കുതിപ്പാണ് നേടിയത്. കന്നഡയിൽ സെപ്റ്റംബർ 30 ന് പ്രാരംഭ റിലീസിന് ശേഷം തമിഴ്, ഹിന്ദി, തെലുങ്ക്, മലയാളം തുടങ്ങിയ ഭാഷകളിലും കന്താര പുറത്തിറങ്ങി. ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സംസ്ഥാനമായ കർണാടകയിലെ കാടുബെട്ടു വനപ്രദേശത്താണ് കാന്താരയുടെ കഥ നടക്കുന്നത്.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Related posts

Click Here to Follow Us