ഗാന്ധി ജയന്തി ആഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു

 ബെംഗളൂരു: കർണാടക മലയാളി കോൺഫറൻസിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇന്ദിര നഗർ ഐ എസ് ഐ സംഘടിപ്പിച്ച ഗാന്ധിജയന്തി ആഘോഷം പ്രസിഡന്റ് സുനിൽ തോമസ് മണ്ണിൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഗാന്ധിയൻ ചിന്തകളുടെ പ്രസക്തി ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ കൂടുതൽ അനിവാര്യമായിരിക്കുന്നു എന്നദ്ദേഹം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു . വൈസ് പ്രസിഡൻറുമാരായ അരുൺ കുമാർ, വിൻസെന്റ് ജനറൽ സെക്രട്ടറി ബിജു പ്ലാച്ചേരി, സാം ജോൺ,

നിജോമോൻ, ജില്ലാ പ്രസിഡൻറുമാരായ ഡാനി ജോൺ, അരുൺ കുമാർ, ലീഗ് അഡ്വ. ജേക്കബ് മാത്യു വർഗീസ് , ട്രഷറർ അനിൽ കുമാർ , സെക്രട്ടറിമാരായ ഷാജി ജോർജ് , ചാർലി മാത്യു , അക്ഷയ് ഗംഗാധരൻ , ജസ്റ്റിൻ ജെയിംസ് , മോണ്ടി മാത്യു , ബിനു ജോസഫ് , ഗോവിന്ദൻ നമ്പ്യാർ , റോയി ജോർജ് , ഹാരിസ് എന്നിവർ സംസാരിച്ചു .

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Related posts

Click Here to Follow Us