സെൽഫ് ഡിഫെൻസ് വർക്ക്‌ ഷോപ്പ്, സെപ്റ്റംബർ 25 ന്

ബെംഗളൂരു: സ്ത്രീ ശാക്തീകരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി സെപ്റ്റംബർ 25 ന് രാവിലെ 9 മണിക്ക് സ്ത്രീകൾക്കായി ബെംഗളൂരു അഭീവ ക്രോസ് ഫിറ്റ് അറീനയിൽ പ്രത്യേക ക്ലാസ്സ്. പ്രൊട്ടക്ഷൻ മാനിയ ഫൗണ്ടർ ആൻഡ് ചീഫ് ഇൻസ്‌ട്രക്ടർ ആയ പ്രേം മേനോൻ സ്വയം പ്രതിരോധത്തിന്റെ ആവശ്യകതയെക്കുറിച്ചും പ്രത്യക്ഷ പ്രതികരണ പ്രവർത്തനങ്ങളെക്കുറിച്ചും ക്ലാസ്സ് ഉണ്ടാകുമെന്ന് സംഘടനാ ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു.

രാവിലെ 9 മണി മുതൽ ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണി വരെ ക്ലാസ്സ്. പുരുഷന്മാർക്കുള്ള ക്ലാസ്സ് പിന്നീട് ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നും അറിയിച്ചു.

ബെംഗളൂരു മലയാളി റൈഡേഴ്സും അഭിവക്രോഫിറ്റ് അറീനയും ചേർന്നാണ് സെൽഫ് ഡിഫെൻസ് പരിശീലന പദ്ധതിയിലേക്ക് എത്തിച്ചത്.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us