യെദ്യൂരപ്പക്കെതിരായ അഴിമതി ആരോപണം, ഹർജി വീണ്ടും പരിഗണിക്കും

ബെംഗളൂരു: മുൻ മുഖ്യമന്ത്രിയും മുതിർന്ന ബിജെപി നേതാവുമായ ബിഎസ് യെദ്യൂരപ്പിനെതിരായ അഴിമതിയാരോപണ കേസിൽ ഹർജി വീണ്ടും പരിഗണിക്കാൻ കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ നിർദ്ദേശം.

യെദ്യൂരപ്പിനെതിരായ അഴിമതി ആരോപണങ്ങളിൽ അന്വേഷണം ആവശ്യപ്പെട്ടുള്ള ഹർജി സെഷൻസ് കോടതി തള്ളിയിരുന്നു. ബെംഗളൂരു ഡെവലപ്‌മെന്റ് അതോറിറ്റി കരാറുകൾ നൽകിയതിന് പകരമായി രാമലിംഗം കൺസ്ട്രക്ഷൻ കമ്പനിയിൽ നിന്നും മറ്റ് ഷെൽ കമ്പനികളിൽ നിന്നും യെദ്യൂരപ്പ കൈക്കൂലി വാങ്ങിയെന്ന് ആരോപിച്ച് സാമൂഹിക പ്രവർത്തകനായ ടിജെ എബ്രഹാമാണ് ഹർജി നൽകിയത്.

യെദ്യൂരപ്പയുടെ മകൻ ബിവൈ വിജയേന്ദ്ര, ചെറുമകൻ ശശിദർ മാറാടി, മകൾ സഞ്ജയ് ശ്രീ, ചന്ദ്രകാന്ത് രാമലിംഗം, ഭർത്താവ് പുതിയ ബിഡിഎ ചെയർപേഴ്‌സണും നിലവിലുള്ള എസ്‌ടി സോമശേഖർ, ഐഇഎസ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ജിസി പ്രകാശ്, കെ രവി, വിരുപക്ഷപ്പ യെദ്യൂരപ്പയ്ക്ക് പുറമേ കേസിൽ ആരോപണ വിധേയരായ മറ്റുള്ളവർ. 2021 ജൂലൈ എട്ടിനാണ് സെഷൻസ് കോടതി ടിജെ എബ്രഹാമിൻറെ പരാതി തള്ളിയത്. യെദ്യൂരപ്പക്കെതിരായ അഴിമതി ആരോപണങ്ങളിൽ അന്വേഷണത്തിന് ഗവർണറും അനുമതി നിഷേധിച്ചിരുന്നു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Related posts

Click Here to Follow Us