സംസ്ഥാനത്ത് 639 പുതിയ കോവിഡ് -19 കേസുകളും 2 മരണങ്ങളും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു

ബെംഗളൂരു: സംസ്ഥാനത്ത് ബുധനാഴ്ച 639 പുതിയ കോവിഡ് -19 കേസുകളും രണ്ട് മരണങ്ങളും രേഖപ്പെടുത്തി, മൊത്തം അണുബാധകളും മരണങ്ങളും യഥാക്രമം 40,51,554 ഉം 40,201 ഉം ആയി ഉയർത്തിയതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. ഒരു ബുള്ളറ്റിൻ പ്രകാരം 967 പേരെ ഡിസ്ചാർജ് ചെയ്തു, ഇതോടെ മൊത്തം സുഖം പ്രാപിച്ചവരുടെ എണ്ണം 40,04,866 ആയി. ബുള്ളറ്റിനുകൾ പ്രകാരം സജീവ കേസുകളുടെ എണ്ണം 6,445 ആണ്. ബംഗളൂരു അർബനിലാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കേസുകൾ ഉള്ളത് 281 പേർ.

മറ്റ് ജില്ലകളിൽ, ഹാസനിൽ 57, ശിവമോഗയിൽ 34, മൈസൂരു, ബെംഗളൂരു റൂറൽ എന്നിവിടങ്ങളിൽ 32 പേർ ഉൾപ്പെടെ അണുബാധകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ നോവൽ കൊറോണ വൈറസ് മൂലമുള്ള രണ്ട് മരണങ്ങൾ ഉഡുപ്പിയിലെ മൈസൂരുവിൽ സംഭവിച്ചപ്പോൾ 29 ജില്ലകളിൽ മരണം പൂജ്യമാണ്. ബാഗൽകോട്ട്, ഗദഗ്, കുടക്, യാദ്ഗിർ എന്നിവിടങ്ങളിൽ അണുബാധ പൂജ്യവും മരണം പൂജ്യവും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തതായി ബുള്ളറ്റിൻ പറയുന്നു.

മൊത്തം 24,741 സാമ്പിളുകൾ പരിശോധിച്ചതിൽ 18,901 എണ്ണം ആർടി-പിസിആർ രീതികൾ ഉപയോഗിച്ചു, പരിശോധിച്ച സാമ്പിളുകളുടെ ആകെ എണ്ണം 6.86 കോടിയായി. ഇന്ന് 1,648 പേർക്ക് കുത്തിവയ്പ്പ് നൽകിയതോടെ വാക്സിനേഷനുകളുടെ എണ്ണം 11.85 കോടിയായി ഉയർന്നു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ഗൂഗിൾ പ്ലേസ്റ്റോറിൽ ലഭ്യമാണ്, പോർട്ടലിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന വാർത്തകൾ വേഗത്തിൽ അറിയാൻ മൊബൈൽ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക. If you cannot read Malayalam,Download BengaluruVartha Android app from Google play store and Click On the News Reader Button.

Written by 

Related posts

Click Here to Follow Us