നഗരത്തിൽ നിന്ന് കേരളത്തിലേക്കുള്ള കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബസുകളെല്ലാം റദ്ദാക്കി എന്നത് തെറ്റായ വാർത്ത;സേലം,കോയമ്പത്തൂർ വഴിയുള്ള എല്ലാ ബസുകളും സർവ്വീസ് നടത്തും;മലബാർ ഭാഗത്തേക്കുള്ള സർവ്വീസ് നിർത്തിവച്ചിരിക്കുന്നു.

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ വാട്സ് ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാൻ 8880173737 എന്ന വാട്സ് ആപ്പ്നമ്പറിൽ ബന്ധപ്പെടുക..

ബെംഗളൂരു : ഇന്ന് രാവിലെ മുതൽ പ്രചരിക്കുന്ന ഒരു വാർത്തയാണ് നഗരത്തിൽ നിന്ന് കേരളത്തിലേക്കുള്ള എല്ലാ കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബസ്സുകളും റദ്ദാക്കി എന്നത്, ചില ഓൺലൈൻ പത്രങ്ങളുടെ സ്ക്രീൻ ഷോട്ടുകൾ പങ്കുവച്ചു കൊണ്ടാണ് ഈ വാർത്ത പ്രചരിക്കുന്നത്.

ഉത്തരകേരളത്തിലേക്കുള്ള ബസ് സർവീസുകൾ മാത്രമാണ് കർണാടക – കേരള ആർടിസികൾ റദ്ദാക്കിയിട്ടുള്ളൂ എന്നാണ് അവരുമായി ബന്ധപ്പെട്ടപ്പോൾ അറിയാൻ കഴിഞ്ഞത്. വയനാട്ടിലും പശ്ചിമഘട്ട നിരയിലെ മറ്റ് സ്ഥലങ്ങളിലുമുണ്ടായ അധിവർഷവും തുടർന്നു പാതകൾ ഉപയോഗ്യ യോഗ്യമല്ലാതെ ആയതുമാണ് അതിന് കാരണം.

വായിക്കുക:  നഗരത്തിലേക്ക് വരികയായിരുന്ന ആർ.ടി.സി ബസ് കത്തിനശിച്ചു: 30 യാത്രക്കാർ ഒരു പോറലും ഏൽക്കാതെ അൽഭുതകരമായി രക്ഷപ്പെട്ടു.

എന്നാൽ ഹൊസൂർ, ധർമ്മപുരി, സേലം, കോയമ്പത്തൂർ വഴി സർവ്വീസ് നടത്തുന്ന എല്ലാ ബസുകളും ഇന്ന് ചുരുങ്ങിയത് പാലക്കാട് വരെയെങ്കിലും സർവ്വീസ് നടത്തുമെന്ന് കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി അറിയിച്ചു.പാലക്കാട് വരെ ഇതുവരെ റോഡിന് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നമുള്ളതായി റിപ്പോർട്ട് ഇല്ല.

വായിക്കുക:  ആല്‍ഫ സെറീന്‍റെ ഇരട്ട കെട്ടിടങ്ങളും നിലം പതിച്ചു.

എന്നാൽ പാലക്കാടു നിന്നും തൃശൂർ വഴി എറണാകുളം തിരുവനന്തപുരം ഭാഗത്തേക്കുള്ള ബസുകളുടെ യാത്ര നാളത്തെ സാഹചര്യങ്ങൾ അനുസരിച്ചേ ഉറപ്പിക്കാൻ കഴിയൂ.

Loading...

Related posts