ലോ​​ക​​ക​​പ്പ് പ​​രാ​​ജ​​യം; ഇന്ത്യന്‍ ടീമിന് പുതിയ ക്യാപ്റ്റന്‍?

ബെംഗളൂരുവാർത്തയുടെ വാട്സ് ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാൻ 8880173737 എന്ന വാട്സ് ആപ്പ്നമ്പറിൽ ബന്ധപ്പെടുക..

മും​​ബൈ: ലോ​​ക​​ക​​പ്പ് സെ​​മി​​യി​​ല്‍ ന്യൂസിലാന്‍ഡിനോട് പരാജയപ്പെട്ട ഇ​​ന്ത്യ​​ന്‍ ടീ​​മി​​ല്‍ പ​​രാ​​ജ​​യ​​ത്തിന് പി​​ന്നാ​​ലെ ഉ​​ള്‍​​പ്പോ​​രും രൂക്ഷമായതായി റിപ്പോര്‍ട്ട്.

ക്യാ​​പ്റ്റ​​ന്‍ വി​​രാ​​ട് കോ​​ഹ്‌​ലി​​യു​​ടെ നേ​​തൃ​​ത്വ​​ത്തി​​ലും വൈ​​സ് ക്യാ​​പ്റ്റ​​ന്‍ രോ​​ഹി​​ത് ശര്‍മ്മയുടെ നേ​​തൃ​​ത്വ​​ത്തി​​ലും ര​​ണ്ട് ചേ​​രി​​ക​​ള്‍ ടീ​​മി​​നു​​ള്ളി​​ല്‍ രൂ​​പ​​പ്പെ​​ട്ട​​താ​​യാ​​ണ് ഇപ്പോള്‍ അഭ്യൂഹങ്ങള്‍ പരക്കുന്നത്. അതുകൂടാതെ, മു​​ഖ്യ പ​​രി​​ശീ​​ല​​ക​​ന്‍ ര​​വി ശാ​​സ്ത്രി​​യു​​ടേയും ക്യാ​​പ്റ്റ​​ന്‍ കോ​​ഹ്‌​ലി​​യു​​ടേ​​യും ഇ​​ഷ്ട​​ക്കാ​​ര്‍​​ക്ക് ടീ​​മി​​ല്‍ ഇ​​ടം ല​​ഭി​​ക്കു​​ന്ന സാ​​ഹ​​ച​​ര്യ​​മാ​​ണ് ഇപ്പോള്‍ ഉ​​ള്ള​​തെ​​ന്നും പ​​റ​​യ​​പ്പെ​​ടു​​ന്നു.

ലോകകപ്പ്‌ സെമിയില്‍ നേടിയ പരാജയത്തിനുശേഷം ലോകകപ്പില്‍ എടുത്ത പല തീ​​രു​​മാ​​നങ്ങളും ശാ​​സ്ത്രി​​യു​​ടേ​​യും കോ​​ഹ്‌​ലി​​യു​​ടെ​​യും മാ​​ത്രമായി​​രു​​ന്നു​​വെ​​ന്നാ​​ണ് പു​​റ​​ത്തു​​വ​​രു​​ന്ന റി​​പ്പോ​​ര്‍​​ട്ടു​​ക​​ള്‍. ഇ​​രു​​വ​​രു​​ടേ​​യും പ​​ല തീ​​രു​​മാ​​ന​​ങ്ങ​​ള്‍​​ക്കും വൈ​​സ് ക്യാ​​പ്റ്റ​​നാ​​യ രോ​​ഹി​​ത് ശര്‍മ്മയട​​ക്ക​​മു​​ള്ള താ​​ര​​ങ്ങ​​ള്‍​​ക്ക് എ​​തി​​ര​​ഭി​​പ്രാ​​യ​​മു​​ണ്ടാ​​യി​​രു​​ന്ന​​താ​​യും ദേ​​ശീ​​യ മാ​​ധ്യ​​മ​​ങ്ങ​​ള്‍ റി​​പ്പോ​​ര്‍​​ട്ട് ചെ​​യ്യു​​ന്നു.

എന്നാല്‍, ഇപ്പോള്‍ ക്യാ​​പ്റ്റ​​ന്‍ എ​​ന്ന നി​​ല​​യി​​ല്‍ കോ​​ഹ്‌​ലി ​പ​​രാ​​ജ​​യ​​മാ​​ണെ​​ന്നും അ​​ദ്ദേ​​ഹ​​ത്തെ മാ​​റ്റ​​ണ​​മെ​​ന്നും ആ​​വ​​ശ്യം ഉ​​യ​​ര്‍​​ന്നിരിക്കുന്നതായാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്.

അതേസമയം, വരാനിരിക്കുന്ന പരമ്പരകള്‍ക്കായി ക്യാപ്റ്റനെ മാറ്റണമോ, പകരം രോഹിത് ശര്‍മ്മയെ ക്യാപ്റ്റനായി നിയമിക്കണോ എന്ന കാര്യത്തില്‍ ചര്‍ച്ച നടത്തുമെന്ന് ഒരു ക്രിക്കറ്റ് ബോര്‍ഡ് ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. അതായത്, വരാനിരിക്കുന്ന ഏകദിന പരമ്പരകള്‍ രോ​​ഹി​​ത് ശര്‍മ്മ ടീമിനെ നയിക്കുമെന്നും, ടെസ്റ്റ്‌പരമ്പര വി​​രാ​​ട് കോ​​ഹ്‌​ലി നയിക്കുമെന്നുമുള്ള സൂചനയാണ് അദ്ദേഹം നല്‍കിയത്.

വായിക്കുക:  ഋഷഭ് പന്തിന് ഉപദേശവുമായി മുന്‍ ഇന്ത്യന്‍ കീപ്പര്‍ പാര്‍ത്ഥിവ് പട്ടേല്‍!

അതേസമയം, വി​​രാ​​ട് കോ​​ഹ്‌​ലി​​യെ ക്യാ​​പ്റ്റ​​ന്‍ സ്ഥാ​​ന​​ത്തു​​നി​​ന്ന് നീ​​ക്ക​​ണ​​മെ​​ന്നും രോ​​ഹി​​ത് ശര്‍മ്മ​​യെ ഇ​​ന്ത്യ​​ന്‍ നാ​​യ​​ക​​നാ​​ക്ക​​ണ​​മെ​​ന്നും മു​​ന്‍ താ​​ര​​വും ര​​ഞ്ജി ട്രോ​​ഫി​​യി​​ലെ റി​​ക്കാ​​ര്‍​​ഡ് നേ​​ട്ട​​ക്കാ​​ര​​നു​​മാ​​യ വ​​സീം ജാ​​ഫ​​ര്‍. ട്വി​​റ്റ​​റി​​ലൂ​​ടെ​​യാ​​ണ് ജാ​​ഫ​​ര്‍ ഇ​​ക്കാ​​ര്യം ആ​​വ​​ശ്യ​​പ്പെ​​ട്ട​​ത്. കോ​​ഹ്‌​ലി​​യെ മാ​​റ്റി രോ​​ഹി​​ത്തി​​നെ ഏ​​ക​​ദി​​ന ക്യാ​​പ്റ്റ​​നാ​​ക്ക​​ണം. 2023 ഏ​​ക​​ദി​​ന ലോ​​ക​​ക​​പ്പി​​ല്‍ രോ​​ഹി​​ത്താ​​ക​​ണം ഇ​​ന്ത്യ​​യെ ന​​യി​​ക്കേ​​ണ്ട​​ത്’- വ​​സീം ജാ​​ഫ​​ര്‍ ട്വീ​​റ്റ് ചെ​​യ്തു.

Loading...

Related posts