400 കോടി രൂപ വാങ്ങി എന്ന മുങ്ങിയ ഐ.എം.എ ജ്വല്ലറി ഉടമയുടെ ആരോപണം നിഷേധിച്ച് ശിവാജി നഗര്‍ എം.എല്‍.എ റോഷന്‍ ബൈഗ്.

Loading...

ബെംഗളൂരു : തന്റെ കയ്യില്‍ നിന്നും 400 കോടി രൂപ ശിവാജി നഗര്‍ എം എല്‍ എ റോഷന്‍ ബൈഗ് വാങ്ങി എന്നും അത് ചോദിച്ചപ്പോള്‍ തന്നെ ഗുണ്ടകളെ വിട്ടു വധിക്കും എന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തുക ആയിരുന്നു എന്നും പ്രസ്താവിക്കുന്ന ഐ എം എ ജ്വല്ലറി ഉടമ മുഹമ്മദ്‌ മന്‍സൂര്‍ ഖാന്റെ ആരോപണം റോഷന്‍ ബൈഗ് നിഷേധിച്ചു.

റോഷന്‍ ബേഗിന് നിര്‍ത്താന്‍ ഭാവമില്ല;പ്രധാനമന്ത്രിയെ പുകഴ്ത്തി സോഷ്യല്‍ മീഡിയ പോസ്റ്റ്‌;ബി.ജെ.പിയിലേക്ക് എന്ന് സൂചന!

ഖാന്റെ എന്നെ പേരില്‍ പ്രചരിക്കുന്ന ശബ്ദ സന്ദേശത്തില്‍ ആണ് ഇങ്ങനെ ഒരു ആരോപണം നടത്തുന്നത്.തനിക്കു ഈ സ്ഥാപനത്തില്‍ നിക്ഷേപമോ പങ്കളിത്തമോ ഇല്ല,മണ്ഡലത്തിലെ ജനപ്രതിനിധി ,സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തകന്‍ എന്നീ നിലകളില്‍ ഉള്ള ബന്ധം മാത്രമേ തനിക്കുള്ളൂ എന്ന് എം എല്‍ എ വ്യക്തമാക്കി.

സംസ്ഥാന കോണ്‍ഗ്രസില്‍ പൊട്ടിത്തെറി;മുസ്ലിങ്ങള്‍ ഒരു പ്രത്യേക പാര്‍ട്ടിയോട് മമത പുലര്‍ത്തരുത്;ആവശ്യമെങ്കില്‍ എന്‍.ഡി.എയോടും കൈകോര്‍ക്കണം;ഒരു മുസ്ലിം സ്ഥാനാര്‍ഥിയെ മാത്രം മത്സരിപ്പിച്ച കെപിസിസി പ്രസിഡണ്ടിനും സിദ്ധാരാമയ്യക്കും വേണുഗോപാലിനും എതിരെ ആഞ്ഞടിച്ച് മുതിര്‍ന്ന നേതാവ് റോഷന്‍ ബൈഗ്;പാര്‍ട്ടി വിടാനും തയ്യാര്‍.

വ്യാജ പ്രചരണം നടത്തുന്നവര്‍ക്കെതിരെ ഉചിതമായ നിയമ നടപടി ഉടനെ തന്നെ സ്വീകരിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

“നിങ്ങള്‍ ഈ ശബ്ദം കേള്‍ക്കുമ്പോള്‍ ഞാന്‍ ഭൂമിയിലുണ്ടാകില്ല”എന്ന ശബ്ദ സന്ദേശം പങ്കുവച്ച് ശിവാജി നഗറിലെ ഐ.എം.എ ജ്വല്ലറി ഉടമ മുങ്ങി;മന്‍സൂര്‍ ഖാനെ കണ്ടെത്താന്‍ കഴിയാതെ പോലീസ്;3 ദിവസമായി ജ്വല്ലറി അടഞ്ഞ് കിടക്കുന്നു;കഷ്ട്ടപ്പെട്ട് സമ്പാദിച്ച പണം നഷ്ട്ടപ്പെട്ട വേദനയില്‍ പ്രതിഷേധവുമായി നൂറ് കണക്കിന് ആള്‍ക്കാര്‍ സ്വര്‍ണക്കടയുടെ മുന്നില്‍.

Slider
Slider
Loading...
വായിക്കുക:  13 കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബസുകളും ഇരുന്നൂറോളം യാത്രക്കാരും കോഴിക്കോട്-മൈസൂരു റോഡിൽ കുടുങ്ങിക്കിടക്കുന്നു..

Related posts

error: Content is protected !!