സംസ്ഥാനത്തിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ അംബാസിഡറായ രാഹുൽ ദ്രാവിഡിന് വോട്ട് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല!

Loading...

ബെംഗളൂരു: സംസ്ഥാനത്തിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ അംബാസിഡറായ രാഹുൽ ദ്രാവിഡിന് ഇത്തവണ വോട്ട് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല! മുൻപ് ദ്രാവിഡ് ബാംഗ്ലൂര്‍ സെന്‍ട്രല്‍ ലോക്​സഭാ മണ്ഡലത്തിലെ ഇന്ദിരാ നഗറില്‍ ആയിരുന്നു താമസിച്ചിരുന്നത്. പിന്നീട് അവിടെ നിന്നും മാറിയെങ്കിലും പുതിയ മണ്ഡലത്തില്‍ പേര് ചേര്‍ക്കാനുള്ള ഫോം പൂരിപ്പിച്ച്‌ നല്‍കിയിട്ടില്ല. ഇതോടെയാണ് വോട്ട് ചെയ്യാനുള്ള അവസരം നഷ്ടപ്പെട്ടത്.

വായിക്കുക:  ആകെയുള്ള 28 ൽ 26 ഉം പിടിച്ചെടുത്ത് ബി.ജെ.പി; സംസ്ഥാനം ഉറ്റുനോക്കിയ മണ്ഡ്യയിൽ വെന്നിക്കൊടി പാറിച്ച് സുമലത;ഹാസനിൽ രേവണ്ണയുടെ മകൻ പ്രജ്വലിനും ബെംഗളൂരു റൂറലിൽ ഡി.കെ.ശിവകുമാറിന്റെ സഹോദരൻ ഡി.കെ.സുരേഷിനും വിജയം.

രാഹുല്‍ നേരിട്ട് ഫോം പൂരിപ്പിച്ച്‌ നല്‍കിയാല്‍ മാത്രമേ വോട്ട് ചെയ്യാന്‍ അവസരം നല്‍കുകയുള്ളൂ. അധികൃതര്‍ രണ്ട് തവണ വീട്ടിലെത്തിയെങ്കിലും അവിടെ ആരുമില്ലായിരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്.

Slider
Slider
Loading...

Related posts

error: Content is protected !!