സംസ്ഥാന സർക്കാർ വേട്ടയാടുന്നു, ‘പോലീസ്’ സർക്കാരിന്റെ പാവയെ പോലെ.. ഇലക്ഷന്‍ കമ്മീഷന് പരാതി നല്‍കാനൊരുങ്ങി സുമലത!

Loading...

ബെംഗളൂരു: സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ പാവയെ പോലെ പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിത്തുന്ന കര്‍ണാടക പോലീസില്‍ തങ്ങള്‍ക്ക് വിശ്വാസമില്ല. തന്നെ സഹായിച്ച ബിസ്സിനസ്സ് ഉടമയുടെ ട്രേഡ് ലൈസന്‍സ് ക്യാന്‍സല്‍ ചെയ്യുക, ഇതൊക്കെയാണ് ഗവണ്‍മെന്റ് ചെയ്യുന്നതെന്ന് മാണ്ഡ്യ സ്വതന്ത്ര സ്ഥാനാര്‍ഥി സുമലത പറഞ്ഞു.

തങ്ങള്‍ക്കെതിരെ നടത്തിയ വ്യാജ പ്രചാരണം നടത്തിയ കര്‍ണ്ണാടക മുഖ്യമന്ത്രി കുമാരസ്വാമിയ്‌ക്കെതിരെ ഇലക്ഷന്‍ കമ്മീഷന് പരാതി നല്‍കുമെന്ന് സുമലത വെളിപ്പെടുത്തി. കുമാരസ്വാമി പ്രകോപനപരമായ പ്രഖ്യാപനങ്ങളാണ് തങ്ങള്‍ക്കെതിരെ നടത്തുന്നതെന്ന് സുമലത പറഞ്ഞു. ജെഡിഎസ് നേതാക്കള്‍ ഏതറ്റം വരെ പോകാനും തയ്യാറാണ്. അതുകൊണ്ട് ഇലക്ഷന്‍ കമ്മീഷന് പരാതി നല്‍കാനും സിആര്‍പിഎഫ് സുരക്ഷ തേടാനും തീരുമാനിച്ചിരിക്കുകയാണെന്ന് സുമലത മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകരോട് പറഞ്ഞു.

Slider
Slider
Loading...
വായിക്കുക:  എടിഎ൦ കാലിയെങ്കില്‍ പിഴ; പുതിയ നീക്കവുമായി ആര്‍.ബി.ഐ!!

Related posts

error: Content is protected !!