ധാർവാഡിലെ കെട്ടിടം തകർന്ന് മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 15 ആയി

ബെംഗളൂരു: ധാർവാഡിലെ കുമരേശ്വരനഗറിൽ നിർമാണത്തിലിരുന്ന കെട്ടിടം തകർന്ന് മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 15 ആയി. വ്യാഴാഴ്ച രാത്രിയും വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെയുമായി മൂന്നു മൃതദേഹങ്ങൾകൂടി കണ്ടെടുത്തു.

അതിനിടെ അപകടം നടന്ന് 70 മണിക്കൂറുകൾക്കുശേഷം വെള്ളിയാഴ്ച ദിലീപ് എന്നയാളെയും ധകലു, സംഗീത കൊകരെ എന്നി ദമ്പതിമാരെയും കെട്ടിടാവശിഷ്ടങ്ങൾക്കിടയിൽനിന്ന് രക്ഷപ്പെടുത്തി. ദേശീയ ദുരന്തനിവാരണസേനയുടെയും അഗ്നിശമനസേനയുടെയും നേതൃത്വത്തിൽ നാലാംദിവസവും രക്ഷാപ്രവർത്തനം തുടർന്നു. അഞ്ചുപേർകൂടി കെട്ടിടാവശിഷ്ടങ്ങൾക്കടിയിൽ കുടുങ്ങിക്കിടക്കുന്നതായാണ് സംശയം.

വായിക്കുക:  നോട്ടീസിൽ നൽകിയ കലാകാരൻമാരിൽ പകുതിയും വന്നില്ല;മലയാളി സംഘടന നടത്തിയ സ്റ്റേജ് പ്രോഗ്രാമിനെതിരെ അമർഷം രേഖപ്പെടുത്തി വൻ തുക നൽകി ടിക്കറ്റെടുത്തവർ.

ചൊവ്വാഴ്ച വൈകീട്ട് 3.45-ഓടെയായിരുന്നു കെട്ടിടം തകർന്നുവീണത്. കെട്ടിടത്തിന്റെ ആർക്കിടെക്ട് വിവേക് പവാറിനെ കൊൽഹാപുറിലെ ലോഡ്ജിൽനിന്ന് പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തു. ഉടമകളായ രവി ബസവരാജ് ശബരാദ്, ബസവരാജ് ഡി നിഗഡി, ഗംഗപ്പ എസ്. ഷിന്ത്രി, മഹാബലേശ്വർ പുറദഗുഡി എന്നിവർ വ്യാഴാഴ്ചരാത്രി ധാർവാഡ് സബർബൻ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ കീഴടങ്ങിയിരുന്നു.

വായിക്കുക:  മെട്രോ കാര്‍ഡ്‌ മിനിമം ബാലന്‍സ് 50 രൂപയാക്കിയ നടപടി;മെട്രോ യാത്രക്കാര്‍ പ്രതിഷേധിച്ചു.

 

Slider
Slider
Loading...

Related posts

error: Content is protected !!