“ദേവഗൌഡ ഉടനെ മരിക്കും,കുമാരസ്വാമി മഹാരോഗി,ജെ.ഡി.എസ് ഉടന്‍ പഴങ്കഥയാകും”

Loading...

ബെംഗളൂരു: “ദേവഗൌഡ ഉടനെ മരിക്കും,കുമാരസ്വാമി മഹാരോഗി” തലക്കെട്ട്‌ കണ്ടു ഞെട്ടേണ്ട കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച മുഖ്യമന്ത്രി കുമാരസ്വാമി പുറത്തുവിട്ട ഓഡിയോ ടേപ്പിലെ വാചകങ്ങള്‍ ആണ് ഇത്.എതിര്‍പക്ഷത്തെ എം എല്‍ എ മാരെ വരുതിയിലാക്കാന്‍ കോടികള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം ബി ജെ പി എം എല്‍ എ പ്രീതം ഗൌഡ പറഞ്ഞ വാക്കുകള്‍ ആണ് ഇത്.ബി ജ്പേ പി നേതാവ് യെദിയൂരപ്പ 25 കോടി രൂപ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഓഡിയോ ക്ലിപ്പിന്റെ പൂര്‍ണ രൂപം ഇന്നലെ കുമാരസ്വാമി പുറത്ത് വിട്ടിരുന്നു,അതില്‍ ആണ് ഈ വാചകങ്ങള്‍.

വായിക്കുക:  "യെദിയൂരപ്പാ എല്ലിദിയപ്പാ :"

കുമാരസ്വാമിക്കും ദേവഗൌഡക്കും എതിരെയുള്ള പരാമര്‍ശങ്ങള്‍ പുറത്തുവന്നതോടെ അണികള്‍ അക്രമാസക്തരായി,പ്രീതം ഗൌഡയുടെ ഹാസനില്‍ ഉള്ള വീട് അടിച്ചു തകര്‍ത്തു.പോലീസ് ലാത്തി വീശിയാണ് പ്രക്ഷോഭകരെ നിയന്ത്രിച്ചത്.

എം എല്‍ എ യുടെ വീട് ആക്രമിച്ചതിന് എതിരെ നിയമസഭയില്‍ ബി ജെ പി പ്രതിഷേധിച്ചു,യെദിയൂരപ്പ ഇന്നലെ രാത്രി മുഴുവന്‍ പ്രതിഷേധ സൂചകമായി സത്യാഗ്രഹമിരുന്നു.തന്നെയും തന്റെ കുടുംബത്തെയും അക്രമിച്ചവര്‍ക്ക് ഉടന്‍ തന്നെ മറുപടി ലഭിക്കുമെന്ന് പ്രീതം ഗൌഡ ഭീഷണി മുഴക്കി.

Slider
Slider
Loading...

Related posts

error: Content is protected !!