ഡോക്ടർ തിരിച്ചയച്ചു; യുവതി റോഡരികിൽ പ്രസവിച്ചു.

ചിത്രദുർഗ: പ്രസവവേദയെ തുടർന്ന് ഡോക്ടറെ കാണാനെത്തിയ യുവതി റോഡരികിൽ പ്രസവിച്ചു. ചിത്രദുർഗ ജില്ലയിലെ ഹൊലക്കരെ താലൂക്കിലെ ചിത്രഹള്ളി ഗ്രാമത്തിലാണ് സംഭവം.

സർക്കാർ ഹെൽത്ത് സെന്ററിലെത്തിയ  ഗംഗമാലമ്മ, ഭർത്താവ് ചൗഡപ്പ എന്നിവരോട് ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് ശേഷം മാത്രമേ കാണാൻ സാധിക്കുകയുള്ളൂവെന്ന് ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു.ഇതോടെ വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചുപോകാൻ നിൽക്കുന്നതിനിടെയാണ് ഗംഗമാലമ്മ റോഡരികിൽ പ്രസവിച്ചത്.

വായിക്കുക:  ചോദിക്കാനാരുമില്ലാത്ത ബെംഗളൂരു മലയാളികളെ വീണ്ടും പിന്നിൽ നിന്ന് കുത്തി റെയിൽവേ;യശ്വന്ത്പൂർ-കണ്ണൂർ എക്സ്പ്രസ് തിങ്കളാഴ്ച്ച മുതൽ ബനസവാഡിയിൽ നിന്ന് ആരംഭിക്കും;ഫ്ലാറ്റ്ഫോം ഒഴിഞ്ഞു കൊടുക്കുന്നത് പുതുതായി ആരംഭിക്കുന്ന ശിവമൊഗ്ഗ ജനശതാബ്ദിക്ക് വേണ്ടി.

ഹെൽത്ത് സെന്ററിലെ ഡോക്ടർ മുഹമ്മദിനെ ചുമതലയിൽ നിന്ന് നീക്കിയതായി ജില്ലാ ഹെൽത്ത് ഓഫീസർ ഡോ.നീരജ് പാട്ടീൽ പറഞ്ഞു.

Slider
Loading...
Slider

Related posts

error: Content is protected !!