FLASH NEWS

തുടർച്ചയായി വ്യവസായിയെ കബളിപ്പിച്ചും ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയും 75 ലക്ഷം രൂപ തട്ടിയെടുത്ത കുടുംബത്തെ നാടകീയമായ നീക്കത്തിലൂടെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ബെംഗളൂരു : വ്യവസായിയെ പല സമയങ്ങളിലായി കബളിപ്പിച്ചും ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയും  75 ലക്ഷം രുപ തട്ടിയെടുത്ത കേസിൽ കുടുംബാംഗങ്ങളായ 4 പേരെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

വിദ്യാരണ്യപുര സ്വദേശി റാണി (54), മകൻ പ്രസാദ് (25), മകൾ പ്രീതി (22), മകളുടെ ഭർത്താവ് മണികണ്ഠൻ (30) എന്നിവരെ യാണ് നാടകീയമായ നീക്കങ്ങളിലൂടെ പോലീസ് കുടുക്കിയത്.

നന്ദിനീലേ ഔട്ടിൽ കാറ്ററിംഗ് സ്ഥാപനം നടത്തുകയായിരുന്ന ആൾ ആണ് പരാതിക്കാരൻ ,റാണിയുമായി വ്യവസായിക്ക് ദീർഘനാളത്തെ ബന്ധമുണ്ട്. അത് കുടുംബത്തിലെ മറ്റുള്ളവർക്ക് അറിയാവുന്നതും ആയിരുന്നു.

ഒരു ദിവസം റാണി വ്യവസായിയെ വീട്ടിലേക്ക് വിളിക്കുകയും, പോലീസ് വേഷത്തിൽ വീട്ടിൽ എത്തിയ മണികണ്ഠനും കൂട്ടരും അനാശ്യാസം നടക്കുന്നത് ഒതുക്കി തീർക്കാൻ 5 ലക്ഷം രൂപ ആവശ്യപ്പെടുകയാണ് ആദ്യത്തെ സംഭവം.വ്യവസായി ആ തുക നൽകി.

വായിക്കുക:  പ്രതിഷേധം കനത്തു; ഹംപി ചിലവ് കുറച്ചെങ്കിലും നടത്താൻ നീക്കവുമായി സർക്കാർ

രണ്ട് മാസത്തിന് ശേഷം റാണി വധിക്കപ്പെട്ടു എന്നും വീട്ടുകാർ നൽകിയ പരാതിയിൽ വ്യവസായിയുടെ പേരുണ്ട് എന്നും പറഞ്ഞ് മണികണ്ഠനും പ്രസാദും കേസ് അവസാനിപ്പിക്കാനായി 20 ലക്ഷം കൂടി വാങ്ങിയെടുത്തു, ഉന്നത ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് കൊടുക്കാനാണ് എന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് 10 ലക്ഷം വാങ്ങി, കുറച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം കേസിന്റെ പുനരന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട് അത് ഒതുക്കാനായി 20 ലക്ഷം കൂടി വാങ്ങി.അതേ സമയം കേസുമായി മുന്നോട്ട് പോകാതിരിക്കുണ മെങ്കിൽ 20 ലക്ഷം ആവശ്യപ്പെട്ട് മകൾ പ്രീതിയും സമീപിച്ചു. മൊത്തം 75 ലക്ഷം വ്യവസായി പല സമയങ്ങളിലായി നൽകി.

കേസ് എന്നെന്നേക്കുമായി അവസാനിപ്പിക്കാൻ 65 ലക്ഷം മാത്രം നൽകിയാൽ മതി എന്നാവശ്യപ്പെട്ട് വ്യവസായിയെ ഇവർ വീണ്ടും സമീപിച്ചു, സംശയം തോന്നിയ വ്യവസായി വിദ്യാരണ്യ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പരാതി നൽകി.

വായിക്കുക:  കോടിഹള്ളി നരസിംഹ; പോരുകാളക്ക് പൊന്നും വില: വിറ്റ് പോയത് 10 ലക്ഷത്തിന്

കാശു നൽകാം എന്ന വ്യാജേന വിളിച്ചു വരുത്തിയ പോലീസ് ഇവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു. സമീപത്ത് നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന കാറിൽ നിന്ന് ” മരിച്ചു പോയ “റാണിയേയും പിടികൂടി.

കൂടുതല്‍എക്സ്ക്ലുസീവ് ബാംഗ്ലൂര്‍ വാര്‍ത്തകള്‍ക്കായി ഞങ്ങളുടെ പേജ് ലൈക്ക് ചെയ്യുക => (ഇവിടെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങള്‍ എല്ലാം യഥാര്‍ത്ഥ സംഭവത്തിന്റെത് ആയിരിക്കണം എന്നില്ല;യഥാര്‍ത്ഥ സംഭവത്തിന്റെ ചിത്രം ലഭ്യമല്ലാത്തപ്പോള്‍ സംഭവത്തെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതാണ്. കമന്റ്‌ ബോക്സില്‍ വരുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഒന്നും BengaluruVaartha.Com ന്റെത് അല്ല,മാന്യമായ ഭാഷയില്‍ വിമര്‍ശിക്കാനും വിയോജിക്കാനും അഭിനന്ദിക്കാനും താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന കമെന്റ് ബോക്സ് ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക.അശ്ലീലം ഉപയോഗിക്കുന്നവരെയും മറ്റു ലിങ്കുകള്‍ ഇവിടെ പോസ്റ്റ്‌ ആയി ഇടുന്നവരെയും മത രാഷ്ട്രീയ വൈരം തീര്‍ക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നവരെയും മുന്നറിയിപ്പ് ഇല്ലാതെ ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുന്നതാണ്‌ - എഡിറ്റര്‍)
വായിക്കുക:  ഹരിത ക്യാംപസ് ലക്ഷ്യം; സൈക്കിൾ സവാരിയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ച് എെഎെഎസ് സി

Related posts