FLASH NEWS

ഉദ്യാന നഗരി ഇനി ഫുട്ബാൾ ആവേശത്തിലേക്ക്, ബിഎം ഇസഡ് ഫുട്ബാൾ മാമാങ്കം രണ്ടാം സീസൺ അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങിക്കഴിഞ്ഞു; ഈ മാസം 16ന് നടക്കുന്ന മൽസരങ്ങളിൽ 16 പുരുഷ ടീമുകൾക്കൊപ്പം 2 വനിതാ ടീമുകളും മാറ്റുരക്കും.

ബെംഗളൂരു : കാൽപന്തുകളി അത് മലയാളികൾക്കെന്നും ഒരു വികാരമാണ് നാട്ടിലായാലും മറുനാട്ടിലായാലും ഹൃദയത്തിന്റെ അടിത്തട്ടിൽ കൊണ്ടു നടക്കുന്ന ചില ഫുട്ബാൾ ആഗ്രഹങ്ങൾ പുറത്തേക്ക് ഒഴുകിയെന്നിരിക്കും ,അത് പലപ്പോഴും ലഭ്യമായ സൗകര്യത്തിന്റെ ഉള്ളിൽ നിന്നു കൊണ്ട് ,കളി കണ്ടു കൊണ്ട്, കളിച്ചു കൊണ്ട് ,ടൂർണമെൻറുകൾ സംഘടിപ്പിച്ചു കൊണ്ടാവും അത് മുന്നേറുന്നത്.

ഫുട്ബോൾ ആരവങ്ങളുമായ് ബ്ലാഗ്ലൂർ മലയാളീസ് സോൺ

കേരള ഫുട്ബാളിന്റെ മെക്കയാണ് മലബാറെങ്കിൽ കേരളത്തിലെ ആദ്യത്തെ പ്രൊഫഷണൽ ഫുട്ബാൾ ക്ലബ് പിറന്നത് കൊച്ചിയിലായിരുന്നു,… കേരള പോലീസിന്റെ ഫുട്ബാൾ കരുത്ത് ഒരു ഫുട്ബാൾ പ്രേമിക്കും മറക്കാൻ കഴിയില്ല.. അവസാനം അത് ഗോകുലത്തിലും ബ്ലാസ് റ്റേഴ്സിലും വന്നു നിൽക്കുന്നു…
ഒളിമ്പ്യൻ റഹ്മാൻ ,വിക്ടർ മഞ്ഞില മുതൽ ചാക്കോ ,പാപ്പച്ചൻ, സത്യൻ, ജോപോൾ, വിജയൻ ലൂടെ വിനീതി ലും അനസിലും എത്തി നിൽക്കുന്നു മലയാളികളുടെ ഫുട്ബോൾ എന്ന വികാരം.
ഇവിടെ ,ഈ ഉദ്യാന നഗരിയിൽ ഒരു കൂട്ടം ഫുട്ബാൾ പ്രേമികൾ ഒത്തു കൂടുകയാണ്, ബാംഗ്ലൂർ മലയാളി സോൺ എന്ന ഫേസ്ബുക്ക് മലയാളി കൂട്ടായ്മയുടെ കുടക്കീഴിൽ.

പതിനായിരത്തിന്റെ നിറവിൽ ” ബാംഗ്ലൂർ മലയാളി സോൺ”

ഈ മാസം 16 ന് സർജാപുര വെലോസിറ്റി ഗ്രൗണ്ടിൽ വച്ച് നടക്കുന്ന ബിഎം സെഡ് സൂപ്പർ ലീഗ് ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റിൽ 16 പുരുഷ ടീമുകളും 2 വനിതാ ടീമുകളും ഏറ്റുമുട്ടും. ബിഎം സെഡ് എന്ന സൗഹൃദക്കൂട്ടായ്മയിലെ അംഗങ്ങളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അണിനിരക്കുന്ന ടീമുകളുടെ പേരുകളിൽ പലതും കളിക്കളം അടക്കിവാണ താരങ്ങളെ ഓർമപ്പെടുത്തുന്നതു കൂടി ആണ്.

ഫ്ലാഷ് മൊബിൻ്റെ നിറവിൽ നിറഞ്ഞാടിയ മലയാളിക്കൂട്ടം

ബാംഗ്ലൂര്‍ മലയാളീസ് സോണിന്റെ വാര്‍ഷികാഘോഷവും ഈസ്റ്റെര്‍-വിഷു ആഘോഷങ്ങളും നാളെ ഇന്ദിര നഗറില്‍.

ബിഎംസെഡ്ഷോര്‍ട്ട് ഫിലിം മത്സരം സംഘടിപ്പിക്കുന്നു;നിങ്ങള്‍ക്കും പങ്കെടുക്കാം..

4 ദിവസം കൊണ്ട് റജിസ്റ്റർ ചെയ്തത് 150 പേർ! ആകെയുള്ളത് 200 പാസുകൾ മാത്രം.ബി.എം.സെഡ് നടത്തുന്ന അന്താരാഷ്ട്ര ചലച്ചിത്രമേളക്ക് ലഭിക്കുന്ന സ്വീകരണം നടന്ന് കയറുന്നത് ചരിത്രത്തിലേക്ക്..

കൂടുതല്‍എക്സ്ക്ലുസീവ് ബാംഗ്ലൂര്‍ വാര്‍ത്തകള്‍ക്കായി ഞങ്ങളുടെ പേജ് ലൈക്ക് ചെയ്യുക =>
വായിക്കുക:  രാജ്യാന്തര ചലച്ചിത്രമേളയ്ക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം
വായിക്കുക:  മുൻഎംഎൽഎ എച്ച്എസ് പ്രകാശ് അന്തരിച്ചു
(ഇവിടെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങള്‍ എല്ലാം യഥാര്‍ത്ഥ സംഭവത്തിന്റെത് ആയിരിക്കണം എന്നില്ല;യഥാര്‍ത്ഥ സംഭവത്തിന്റെ ചിത്രം ലഭ്യമല്ലാത്തപ്പോള്‍ സംഭവത്തെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതാണ്. കമന്റ്‌ ബോക്സില്‍ വരുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഒന്നും BengaluruVaartha.Com ന്റെത് അല്ല,മാന്യമായ ഭാഷയില്‍ വിമര്‍ശിക്കാനും വിയോജിക്കാനും അഭിനന്ദിക്കാനും താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന കമെന്റ് ബോക്സ് ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക.അശ്ലീലം ഉപയോഗിക്കുന്നവരെയും മറ്റു ലിങ്കുകള്‍ ഇവിടെ പോസ്റ്റ്‌ ആയി ഇടുന്നവരെയും മത രാഷ്ട്രീയ വൈരം തീര്‍ക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നവരെയും മുന്നറിയിപ്പ് ഇല്ലാതെ ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുന്നതാണ്‌ - എഡിറ്റര്‍)
വായിക്കുക:  അവിടെ അയ്യപ്പ ഭക്തർ, ഇവിടെ കരിമ്പ് കർഷകർ; ബെളഗാവി സുവർണ വിധാൻ സൗധയിലേക്ക് ട്രാക്ടറുകൾ ഇടിച്ചു കയറ്റി;10 കർഷകർ ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പിൽ അറസ്റ്റിൽ;പ്രകോപനത്തിന് കാരണം മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ വാക്ക് മാറ്റൽ.

Related posts