FLASH NEWS

ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സീറ്റ് വീതംവെക്കുന്നതിൽ കോൺഗ്രസിൽ അഭിപ്രായഭിന്നത.

ബെംഗളൂരു: ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സീറ്റ് വീതംവെക്കുന്നതിൽ കോൺഗ്രസിൽ അഭിപ്രായഭിന്നത. രാമനഗര, മാണ്ഡ്യ മണ്ഡലങ്ങൾ ജനതാദൾ -എസിന് വിട്ടുകൊടുക്കുന്നതിലാണ് പ്രാദേശിക നേതൃത്വത്തിന് എതിർപ്പ്.

ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ചർച്ചചെയ്യുന്നതിനായി കോൺഗ്രസ് വിളിച്ചുചേർത്ത യോഗത്തിൽ രാമനഗരയിൽ കോൺഗ്രസ് മത്സരിക്കണമെന്നാണ് പ്രാദേശിക നേതാക്കൾ ആവശ്യപ്പെട്ടത്. പാർട്ടിയുടെ ചുമതലയുള്ള എ.ഐ.സി.സി. ജനറൽ സെക്രട്ടറി കെ.സി. വേണുഗോപാൽ, സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ ദിനേഷ് ഗുണ്ടുറാവു, മുൻ മുഖ്യമന്ത്രി സിദ്ധരാമയ്യ, ഉപമുഖ്യമന്ത്രി ജി. പരമേശ്വര എന്നിവരുടെ സാന്നിധ്യത്തിലാണ് ചർച്ച നടന്നത്. രാമനഗരയിൽ കോൺഗ്രസിന് ശക്തമായ സ്വാധീനമുണ്ടെന്നും സീറ്റ് വിട്ടുകൊടുക്കുന്നതിൽ പ്രവർത്തകർക്ക് എതിർപ്പുണ്ടെന്നും പ്രാദേശിക നേതാക്കൾ അറിയിച്ചു.

സ്ഥാനാർഥിയെ നിർത്തണമെന്ന് കോൺഗ്രസ് നേതാവും എം.എൽ.സി.യുമായ ലിംഗപ്പ ആവശ്യപ്പെട്ടു. കഴിഞ്ഞ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ കോൺഗ്രസിന് 69,000 വോട്ട് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. മാണ്ഡ്യ ലോക്‌സഭ മണ്ഡലം വിട്ടുകൊടുക്കുന്നതിലും പ്രാദേശിക നേതാക്കൾക്ക് അതൃപ്തിയുണ്ട്. രണ്ടുദിവസത്തിനുള്ളിൽ പ്രശ്നത്തിന് പരിഹാരം കാണാനാണ് തീരുമാനം. അതേസമയം, ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ കോൺഗ്രസിനെ വിഷമിപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെന്നും ജനതാദൾ -എസ് വ്യക്തമാക്കി.

ലോക്‌സഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ കൂടുതൽ ആവശ്യങ്ങൾ ഉന്നയിച്ച് കോൺഗ്രസിനെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കില്ലെന്നും മാണ്ഡ്യ മാത്രമാണ് ലക്ഷ്യംവെക്കുന്നതെന്നും ജനതാദൾ -എസ് സെക്രട്ടറി ജനറൽ ഡാനിഷ് അലി പറഞ്ഞു. മാണ്ഡ്യയിൽ എച്ച്.ഡി. ദേവഗൗഡയുടെ കൊച്ചുമകൻ പ്രജ്വൽ രേവണ്ണയെ സ്ഥാനാർഥിയാക്കണമെന്ന് പ്രവർത്തകർ ആവശ്യപ്പെടുന്നുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. രാമനഗരയിൽ മുഖ്യമന്ത്രി എച്ച്.ഡി. കുമാരസ്വാമിയുടെ ഭാര്യ അനിത കുമാരസ്വാമി മത്സരിക്കും. ഒക്ടോബർ 11-ന് ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനമുണ്ടാകും. ബി.ജെ.പി.യും സ്ഥാനാർഥിനിർണയ ചർച്ചയിലാണ്. ശിവമോഗയിൽ ബി.എസ്. യെദ്യൂരപ്പയുടെ മകൻ ബി.വൈ. രാഘവേന്ദ്ര സ്ഥാനാർഥിയാകും. എന്നാൽ, മറ്റു മണ്ഡലങ്ങളിൽ തീരുമാനമായിട്ടില്ല.

വായിക്കുക:

പൊതുനിരത്തിൽ പടുകൂറ്റൻ കട്ടൗട്ടുകൾ സ്ഥാപിച്ചു; ചലച്ചിത്ര താരം ധ്രുവക്കെതിരെ കേസ്

ബെംഗളൂരു : കട്ടൗട്ടുകൾ ഉയർത്തിയതിനു കന്നഡ ചലച്ചിത്ര താരം ധ്രുവക്കെതിരെ കേസ്. കഴിഞ്ഞ ആറിനു നടന്ന ജന്മദിന ആഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി പൊതുനിരത്തിൽ 20-25 അടി ഉയരത്തിലുള്ള പടുകൂറ്റൻ ...

Read More

വായിക്കുക:  ബെംഗളൂരു-മംഗളൂരു റെയിൽപാതയിൽ ഈ ആഴ്ച ഗതാഗതം പുനരാരംഭിക്കും.

ഗൗതം കൃഷ്ണയുടെ മരണത്തിലെ ദുരൂഹത നീങ്ങുന്നില്ല;സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങളിൽ നിന്നും ഒരു തെളിവും ലഭിക്കാതെ പോലീസ്.

ബെംഗളൂരു : കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച വധിക്കപ്പെട്ട മലയാളി യുവാവ് ഗൗതം കൃഷ്ണയുടെ കൊലപാതകത്തിൽ സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചതിൽ നിന്ന് കാര്യമായ തെളിവുകൾ ലഭിച്ചില്ല. മൈസുരു ബാങ്ക് സർക്കിളിലുള്ള ട്രാഫ ...

Read More

ലോൺ അനുവദിക്കണമെങ്കിൽ കിടക്ക പങ്കിടണമെന്ന് ആവശ്യം; ബാങ്ക് മാനേജരെ യുവതി വീട്ടിൽ കയറി തല്ലിചതച്ചു; മർദ്ദനമേറ്റത് ഡിഎച്ച്എഫ്എൽ ബാങ്ക് മാനേജർക്ക്; മർദ്ദനദൃശ്യങ്ങൾ സാമൂഹികമാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറൽ.

ദാവൻഗരെ : ലോൺ അനുവദിക്കണമെങ്കിൽ തന്റെ ലൈംഗികതാല്പര്യങ്ങൾക്ക് വഴങ്ങണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട ബാങ്ക് മാനേജരെ യുവതി  പഞ്ഞിക്കിട്ടു. അരിശം തീരാതെ യുവതി ഇയാളെ വീട്ടിൽ നിന്ന് വിളിച്ചിറക്കി തെരുവിലിട്ടും തല്ലുകയായിരുന്നു. ...

Read More

ബെല്ലാരി ജില്ല വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കന്നമഡഗു തിപ്പിസ്വാമിക്ക് എതിരെ ലൈംഗിക ചൂഷണം ആരോപിച്ച് യുവതി;ബിജെപി വെട്ടില്‍.

ബെല്ലാരി: മീ ടു ക്യാംപയിൻ വഴി സമൂഹ മാധ്യമത്തിലൂടെ തങ്ങൾ അനുഭവിച്ച ലൈംഗിക ചൂഷണങ്ങളുടെ തുറന്ന് പറച്ചിൽ വിവാദച്ചൂട് വർധിപ്പിച്ചിരിക്കേ കിടപ്പറ ദൃശ്യങ്ങൾ തെളിവാക്കി ബിജെപി നേതാവിനെതിരെ ...

Read More

മലയാളി യുവാവിനെ നഗരത്തിൽ വച്ച് കാണാതായി.

ബെംഗളൂരു : മലയാളി യുവാവിനെ നഗരത്തിൽ വച്ച് കാണാതായതായി പരാതി, കോഴിക്കോട് സ്വദേശിയായ സിയാദ് ഹുസൈനെ (24) ആണ് ഒക്ടോബർ 14 തീയതി രാത്രി 10 മണി ...

Read More

വായിക്കുക:  ചെറുപ്രായത്തില്‍ നഷ്ട്ടപ്പെട്ട മാതാപിതാക്കളെ തിരഞ്ഞ് കൊണ്ട് ഒരു ബെംഗളൂരു മലയാളി പെണ്‍കുട്ടി;നിങ്ങള്‍ക്കും ഇവരെ സഹായിക്കാം..

നഗരത്തിൽ ഇതുവരെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത് 177 എച്ച് 1എൻ 1കേസുകൾ; മാളുകൾ സന്ദർശിക്കുന്നവരും പൊതുഗതാഗത സംവിധാനം ഉപയോഗിക്കുന്നവരും ഭയപ്പെടേണ്ടതില്ല.

ബെംഗളൂരു : നഗരത്തിൽ ഇതുവരെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത് 177 എച്ച് 1 എൻ 1 പകർച്ചപ്പനി കേസുകൾ, ഇതിൽ 37 പേർ നഗരവാസികളാണ് ബാക്കിയുള്ളവർ സമീപ ജില്ലയിൽ ...

Read More

ദസറ അവധിക്ക് 2500 ൽ അധികം സ്പെഷൽ സർവീസുകളുമായി കർണാടക ആർ ടി സി.

ബെംഗളൂരു: ദസറ ആഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ചുള്ള യാത്രക്കാരുടെ തിരക്ക് പരിഹരിക്കാൻ പ്രത്യേക സർവീസുകളുമായി കർണാടക ആർ.ടി.സി. കേരളത്തിലേക്കും കർണാടകത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലേക്കുമായി 2,500 പ്രത്യേക സർവീസുകളാണ് നടത്തുന്നത്. ദസറയുടെ ഭാഗമായി മാത്രം ...

Read More

എച്ച്1എൻ1 പകര്‍ച്ചപ്പനി ഭീതിയില്‍ കര്‍ണാടക;സംസ്ഥാനത്ത് ഇതുവരെ മരിച്ചത് 6 പേര്‍.

ബെംഗളൂരു: കർണാടകയിൽ ഈ വർഷത്തെ എച്ച്1എൻ1 പകർച്ചപ്പനി മരണം ആറായി. ബെംഗളൂരു സഞ്ജയ് ഗാന്ധി ആശുപത്രിയിൽ 12നു ഹാസൻ ജില്ലയിൽനിന്നുള്ള ഉമാദേവി ലോകേഷാണ് (52) ഒടുവിൽ മരിച്ചത്. മരണസംഖ്യ ...

Read More

സ്കൂള്‍ പ്രിന്‍സിപ്പാളിനെ കുട്ടികളുടെ മുന്നില്‍ വച്ച് വെട്ടിക്കൊലപ്പെടുത്തിയ കുറ്റവാളികളില്‍ ഒരാളെ പോലീസ് വെടിവച്ച് വീഴ്ത്തി.

ബെംഗളൂരു: സ്കൂള്‍ പ്രിന്‍സിപ്പാളിനെ കുട്ടികളുടെ മുന്നില്‍ വച്ച് വെട്ടിക്കൊലപ്പെടുത്തിയ കുറ്റവാളികളില്‍  ഒരാളെ മഹാലക്ഷ്മി ലേഒൗട്ടിൽ നിന്നു വെടിയുതിർത്തു പിടികൂടിയതായി പൊലീസ് വ്യക്തമാക്കി.ലഭ്യമായ എല്ലാ തെളിവുകളും ശേഖരിച്ചു വരികയാണ്. ...

Read More

വായിക്കുക:  കര്‍ണാടക തദ്ദേശ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: കോണ്‍ഗ്രസ്സിനു മേല്‍ക്കൈ
കൂടുതല്‍എക്സ്ക്ലുസീവ് ബാംഗ്ലൂര്‍ വാര്‍ത്തകള്‍ക്കായി ഞങ്ങളുടെ പേജ് ലൈക്ക് ചെയ്യുക => (ഇവിടെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങള്‍ എല്ലാം യഥാര്‍ത്ഥ സംഭവത്തിന്റെത് ആയിരിക്കണം എന്നില്ല;യഥാര്‍ത്ഥ സംഭവത്തിന്റെ ചിത്രം ലഭ്യമല്ലാത്തപ്പോള്‍ സംഭവത്തെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതാണ്. കമന്റ്‌ ബോക്സില്‍ വരുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഒന്നും BengaluruVaartha.Com ന്റെത് അല്ല,മാന്യമായ ഭാഷയില്‍ വിമര്‍ശിക്കാനും വിയോജിക്കാനും അഭിനന്ദിക്കാനും താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന കമെന്റ് ബോക്സ് ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക.അശ്ലീലം ഉപയോഗിക്കുന്നവരെയും മറ്റു ലിങ്കുകള്‍ ഇവിടെ പോസ്റ്റ്‌ ആയി ഇടുന്നവരെയും മത രാഷ്ട്രീയ വൈരം തീര്‍ക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നവരെയും മുന്നറിയിപ്പ് ഇല്ലാതെ ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുന്നതാണ്‌ - എഡിറ്റര്‍)

Related posts